SFP/QSFP

Pre-Order

[ CWDM-MUX8A ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik CWDM-MUX8A คืออุปกรณ์ Passive MUX/DEMUX ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อสาย Fiber Optic รองรับได้ถึง 8 Fiber Link

฿ 23,150 ฿ 23,150
Pre-Order

[ XS+2733LC15D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XS+2733LC15D คืออุปกรณ์ SFP28 Modules รองรับระยะทาง 15km, 1270nm + 1330nm รองรับความเร็ว 1.25G/10G/25G

฿ 21,290 ฿ 21,290
Pre-Order

[ XS+31LC10D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XS+31LC10D คืออุปกรณ์ SFP Modules รองรับระยะทาง 10km,Wavelength 1330nm รองรับความเร็ว 1G / 10G / 25G

฿ 9,090 ฿ 9,090
Pre-Order

[ S+C61DLC10D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S+C61DLC10D คืออุปกรณ์ SFP+ CWDM Modules รองรับระยะทาง 10km,Wavelength 1610nm รองรับความเร็ว 10G

฿ 0 ฿ 0
Pre-Order

[ S-4554LC80D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-4554LC80D คืออุปกรณ์ SFP Modules Single Mode รองรับระยะทาง 80km, 1490nm/1550nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 5,450 ฿ 5,450
Pre-Order

[ S-3553LC20D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-3553LC20D คืออุปกรณ์ SFP Modules Single Mode รองรับระยะทาง 20km, 1310nm / 1550nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 4,850 ฿ 4,850
Pre-Order

[ S+RJ10 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S+RJ10 คืออุปกรณ์ RJ45 Modules ,Multi Mode รองรับระยะทาง 200m, รองรับความเร็ว 10M,100M,1G,2.5G,5G,10G

฿ 3,990 ฿ 3,990
Pre-Order

[ Q+BC0003-S+ ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik Q+BC0003-S+ คืออุปกรณ์ QSFP+ to SFP+ Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 3m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 40G

฿ 3,600 ฿ 3,600
Pre-Order

[ Q+85MP01D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik Q+85MP01D คืออุปกรณ์ QSFP Modules ,Multi Mode รองรับระยะทาง 150m, 850nm รองรับความเร็ว 40G

฿ 3,600 ฿ 3,600
Pre-Order

[ CWDM-CHASSIS-2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik CWDM-CHASSIS-2 คืออุปกรณ์ 1U Chassis bracket CWDM MUX/DEMUX ที่ใช้สำหรับ ใส่ชุดเชื่อมต่อ Fiber Optic

฿ 3,600 ฿ 3,600
Pre-Order

[ S+85DLC03D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S+85DLC03D คืออุปกรณ์ SFP+Modules ( Dual ) ,Multi Mode รองรับระยะทาง 300m, 850nm รองรับความเร็ว 1G /10G

฿ 3,600 ฿ 3,600
Pre-Order

[ S+AO0005 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S+AO0005 คืออุปกรณ์ SFP+ to SFP+ Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 5m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 1G / 10G

฿ 3,000 ฿ 3,000
Pre-Order

[ XS+DA0003 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XS+DA0003 คืออุปกรณ์ SFP/ +/ SFP28 Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 3m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 1G / 10G / 25G

฿ 2,390 ฿ 2,390
Pre-Order

[ S-55DLC80D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-55DLC80D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 80km, 1550nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,390 ฿ 2,390
Pre-Order

[ S-C61DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C61DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1610nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,090 ฿ 2,090
Pre-Order

[ S-C59DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C59DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1590nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,090 ฿ 2,090
Pre-Order

[ S-C57DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C57DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1570nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,090 ฿ 2,090
Pre-Order

[ S-C55DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C55DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1550nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,090 ฿ 2,090
Pre-Order

[ S-C53DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C53DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1530nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,090 ฿ 2,090
Pre-Order

[ S-C51DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C51DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1510nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 2,090 ฿ 2,090
Pre-Order

[ S-C47DLC40D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-C47DLC40D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 40km, 1470nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 0 ฿ 0
Pre-Order

[ XS+DA0001 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XS+DA0001 คืออุปกรณ์ SFP /+ / 28 Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 1m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 1G / 10G / 25G

฿ 1,790 ฿ 1,790
Pre-Order

[ Q+85MP01D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik Q+85MP01D คืออุปกรณ์ QSFP+ to QSFP+ Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 1m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 40G

฿ 1,790 ฿ 1,790
Pre-Order

[ S-RJ01 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-RJ01 คืออุปกรณ์ RJ45 10/100/1000 SFP Copper Modules รองรับระยะทาง 100m,รองรับความเร็วสูงสุดที่ 1.25Gbps

฿ 1,790 ฿ 1,790
Pre-Order

[ S-31DLC20D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-31DLC20D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 20km, 1310nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 1,790 ฿ 1,790
Pre-Order

[ S-85DLC05D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-85DLC05D คืออุปกรณ์ SFP Modules ( Dual ) ,Multi Mode รองรับระยะทาง 550m, 850nm รองรับความเร็ว 1.25G

฿ 1,350 ฿ 1,350
Pre-Order

[ XQ+31LC02D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XQ+31LC02D คืออุปกรณ์ QSFP28 Modules ( Dual ) ,Single Mode รองรับระยะทาง 2Km, 1271nm, 1291nm, 1311nm, 1331nm รองรับความเร็ว 100G

฿ 13,990 ฿ 13,990
Pre-Order

[ XQ+85MP01D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XQ+85MP01D คืออุปกรณ์ QSFP+ / QSFP28 Modules ,Multi Mode รองรับระยะทาง 100m, 850nm,รองรับความเร็ว 40G /100G

฿ 5,450 ฿ 5,450
Pre-Order

รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik BC0003-XS+ คืออุปกรณ์ QSFP+ to SFP+ / QSFP28 to SFP28 Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 3m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 40G / 100G

฿ 4,850 ฿ 4,850
Pre-Order

รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XQ+DA0003 คืออุปกรณ์ QSFP+ to QSFP+ / QSFP28 to QSFP28 Cable ,มีความยาวสายอยู่ที่ 3m, รองรับความเร็วสูงสุดที่ 40G / 100G

฿ 3,600 ฿ 3,600
Powered by MakeWebEasy.com
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้