Mikrotik และอุปกรณ์รุ่นต่างๆ

LtAP mini LTE kit

[ LtAP mini LTE kit ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik LtAP mini LTE kit คืออุปกรณ์ Wireless AP ที่มาพร้อมกับ 2 Sim Slot ที่ทำงานบนระบบปฎิบัติ RouterOS L4

ขายแล้ว 0 ชิ้น

 
฿0 ฿0
 

 

CRS318-1Fi-15Fr-2S-OUT

[ CRS318-1Fi-15Fr-2S-OUT ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik Cloud Router Switch ชนิด Outdoor 18 port ที่มาพร้อมกับ 15 reverse PoE ports and SFP

ขายแล้ว 0 ชิ้น

฿9,900 ฿9,900
฿9,100 ฿9,100 -8%
 

 

RBDisc-5nD

[ DISC Lite5 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik DISC Lite5 คืออุปกรณ์ Wireless CPE 5Ghz ที่ Integrate Antenna มาให้ในตัว พร้อมกับ WiFi 4 และ RouterOS L3

ขายแล้ว 0 ชิ้น

 
฿0 ฿0
 

 

RB912UAG-5HPnD

[ RB912UAG-5HPnD ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik RB912UAG-5HPnD คือ Router Board ที่มี WiFi 5Ghz Onboard 802.11a/n | Wi-Fi 4 | AP | RouterOS L4

ขายแล้ว 0 ชิ้น

฿0 ฿0
 

 

S-4554LC80D

[ S-4554LC80D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik S-4554LC80D คืออุปกรณ์ SFP Modules Single Mode รองรับระยะทาง 80km, 1490nm/1550nm รองรับความเร็ว 1.25G

ขายแล้ว 0 ชิ้น

฿0 ฿0
 

 

mANT 19S

[ mANT 19S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik mANT 19S คืออุปกรณ์ Dual-polarization 5Ghz 19dBi 120 degree beamwidth antenna และมี 2 RP-SMA connectors

ขายแล้ว 0 ชิ้น

฿0 ฿0
 

 

Powered by MakeWebEasy.com
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้