Pre-Order

XS+2733LC15D : A kit of two combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28 modules. 15 km, 1270nm + 1330nm.

คุณสมบัติสินค้า:

[ XS+2733LC15D ] รีวิว จำหน่าย ราคา Mikrotik XS+2733LC15D คืออุปกรณ์ SFP28 Modules รองรับระยะทาง 15km, 1270nm + 1330nm รองรับความเร็ว 1.25G/10G/25G

Share

หมวดหมู่ : Mikrotik SFP/QSFP

แบรนด์ : Mikrotik

Share

 

 
Product specifications
Product code
XS+2733LC15D
Connector
Single LC UPC
Data Rate
1G / 10G / 25G
Distance
15km
Format
SFP / SFP+ / SFP28
Mode
SM
Wavelength
                                                     1270nm / 1330nm


Powered by MakeWebEasy.com
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้